ELEVENGROUP
Mời bạn đăng nhập.
Nếu chưa đăng ký xin vui lòng đăng ký nhé. Hehehe

Join the forum, it's quick and easy

ELEVENGROUP
Mời bạn đăng nhập.
Nếu chưa đăng ký xin vui lòng đăng ký nhé. Hehehe
ELEVENGROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Vịt cũng ham dzui !

Go down

Vịt cũng ham dzui ! Empty Vịt cũng ham dzui !

Bài gửi by Admin Tue Jun 02, 2009 9:24 am

cho vĩ vịt ham zui zới.......Vịt cũng ham dzui ! 11
vĩ vịt rất đẹp trai và phong nhã phaỉ không các bạn?......oh xin lỗi hen ....wên mình phải tham gia trả lời câu hỏi để xí phần thưởng của con chuột cống....mà công nhận thằng chuột cống viết văn hay...hay như vĩ đẹp trai vậyVịt cũng ham dzui ! 77
vĩ cũng muốn thử tài với câu thứ 7....vĩ ngĩ khi mình chơi với nhau thì đâu có giới hạn số thành viên...chỉ biết tụi mình chơi bằng tất cả những gì mà mọi người có thể thôi....giả sử sau này chúng ta có thêm bạn mới cũng khùng khùng như tụi mình (nhất là bà nhi) thì nhóm sẽ là 12...vậy thôi...Vịt cũng ham dzui ! 1 càng đông càng zui mà..
lớp sáu tụi mình có duyên cùng chung mái trường và lớp học..tuy chưa có nhóm nhưng vẫn vui vẻ và dễ thương(như em yêu của vĩ vậyVịt cũng ham dzui ! 13)ngay từ năm lớp sau tụi mình đã là những gương mặt nổi bật (nhất là tui vì tui đẹp trai màVịt cũng ham dzui ! 107)lớp mình cũng là lớp vừa ngoan vừa giỏi....đáng tiếc vĩ không đuợc tham gia di núi ghé.
qua năm lớp bảy bắt đầu ăn chơi...karaok liên tục...đá banh..zui lắm...cả lớp chia ra cùng đá banh cả trai và gái....vô tư và rất hồn nhiên phải không?(yến cũng vậy đóVịt cũng ham dzui ! 19Vịt cũng ham dzui ! 65) lớp mình cũng bắt đầu rộn ràng tiếng cười...ví dụ như...."nhi buồn thì dương cũng buồn"Vịt cũng ham dzui ! 24Vịt cũng ham dzui ! 24
lớp 8 thì lớp mình quá nổi....thầy cô ai cũng thích....tụi mình cũng quậy tưng bừng...4h sáng chạy bộ phá nhà cô bé...3h kem tụi lớp mình la làng kêu chạy...chay bộ mà như đi ăn trộm....rùi cắm trại...
vĩ nhớ khi mình đang tung tăng trên đường về thì giông bão nổi lên...pà nhi cầm đầu cùng tư móm sầu đời,út nhí nhảnh..ép xe vĩ vào lề ....oánh vĩ tơi bời hoa lá rùi bảo.."mún yên thân thì phải vào nhóm...."vĩ vì tương lai nên nhắm mắt đưa chân....hichic" kể từ đó vĩ mất hẳn sự hồn nhiên tươi sáng vì vĩ như tam tạng lạc vào tay bầy nhện nhện..dễ xương wá chừng.Vịt cũng ham dzui ! 4
có một đều tui không biết đó là ngày đó thảo big co cảm tình zới tui không?nhưng giang hồ cứ dậy sóng.....tại vì theo cảm nhận của tui thì ........nhưng.....nếu thật như vậy thì chứng tỏ tui........ rất hao hoa..Vịt cũng ham dzui ! 102nếu thảo đọc được thì trả lời vĩ nhé.....
thui vĩ romano về nhé.....chó bỏ ăn mà hồ ngoc hà nó chở mỹ tâm đi ..........bơi rồi..
Admin
Admin
Binh bét
Binh bét

https://eleven.forumvi.com