ELEVENGROUP
Mời bạn đăng nhập.
Nếu chưa đăng ký xin vui lòng đăng ký nhé. Hehehe

Join the forum, it's quick and easy

ELEVENGROUP
Mời bạn đăng nhập.
Nếu chưa đăng ký xin vui lòng đăng ký nhé. Hehehe
ELEVENGROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc mừng 8-3

2 posters

Go down

Chúc mừng 8-3 Empty Chúc mừng 8-3

Bài gửi by Admin Mon Mar 10, 2008 4:27 pm

THƯ GỬI NGÀY 8-3
Chào mừng ngày 8-3,chào mừng những hạnh phúc trào dâng, chào mừng những niềm vui vô tận...và xin an lành đến các Nữ Eleven.

Thế là lại một mùa 8-3 đã đến. Cuộc sống trôi qua nhanh thật....Và đất Sài Thành này cũng đã quen với Eleven rồi. Vẫn thế, những lời chúc tụng cho những cô gái đáng yêu của nhóm. Đại diện Nam Eleven, Bạch thử xin mang đến lời chúc an lành, hạnh phúc nhất cho các bạn thân yêu...và cực kì thân yêu....

Đầu tiên là gửi tấm thiệp 8-3 nhưng cái cách mà cái thời Quang Trung vẫn hay làm, ra chợ hay bà Đức mua vội vài cái thiệp. Về nhà ghi vào lời chúc và lên lớp ngập ngừng trao tặng cho nhau....
Chúc mừng 8-3 2313880817_552b1ef5dc
Rồi tụi mình lại mở ra cho điều hạnh phúc tung bay theo chiều gió.

Đầu tiên là Hai Ni, xa xôi quá nhỉ. Nhưng sẽ đọc mà phải không.
Chúc mừng 8-3 2313879369_ee624fba28

Gửi chút nắng mùa thu mà tụi này đã gom đựoc cho Hai Ni đó.Cái nắng vàng Việt Nam thì bên đó ko có đâu nhé. Hàng độc đó. Gửi thêm vài chiếc là vàng mà thu vừa rồi để lại...Cuộc sống luôn luôn là điều mới, mà mới đến bất ngờ phải ko hai Ni. Chúc Hai Ni học thật tốt, sống hết mình, chơi hết sức...Và cố gắng về Việt Nam dự đám cưói của tụi này(Bên này có đứa 1 ,2 năm là lấy chồng gòi)...Nhớ Hai Ni nhiều!

Lật sang trang kế, lại một cô gái xa xôi. Quá xa xôi......Thảo big ơi!!!!!
Chúc mừng 8-3 2314695396_bc5e06a673

Một cánh đồng ứơc mơ, một chân trời hạnh phúc mà Thảo đang chạy trên con đường của mình. Chúc Thảo có 1 ngày 8-3 thật hạnh phúc. Sống và làm việc thật tốt. Hạnh phúc sẽ đến trong tay mình. Thưong Thảo nhiều!!!!!! (Nhớ đừng chạy nhanh quá kẻo té đấy nha)

Và Công Chúa nhà Eleven mình.....
Chúc mừng 8-3 2313880535_3b8e429d65

Công chúa nhà mình nè. 8-3 hạnh phúc nè. Lớn rồi lại đáng yêu nữa thì đừng mít ướt,khóc nhè nữa ha. Đừng khóc vì những chiện nhỏ nhặt ha. Dành nứơc mắt cho hạnh phúc nha. Học tốt và thành công....!!!! (Đã hết bệnh chưa. Mau sớm bình phục để còn en chơi nữa chứ)
Và có lẽ là người đáng nhớ nhất của cuộc đời Chuột....Bé Lan!
Chúc mừng 8-3 2314693618_c87fdd2f35
Chúc bé Lan nhà ta hạnh phúc tràn trề. Vui tươi thật nhiều, cười thật tươi. Học giỏi, sống tốt. Hãy bứơc cùng tụi này nhé.....Eleven muôn đời!

Và là pé Phượng dễ xương....
Chúc mừng 8-3 2313880181_cd302231c0

Cuối cùng tình yêu sóng gió cũng đã qua rồi Phượng nhỉ. Đang chìm trong hưong vị tình yêu nhỉ! Mong 8-3 cả hai anh chị thật hạnh phúc, vui vẻ. Phưọng cố gắng lên nhé. Vừa học vừa đi làm là khó khăn lắm. Mong hạnh phúc sẽ đến!!!!!!!!

Còn bé Bự của Eleven nữa.....
Chúc mừng 8-3 2314693824_5cd275d6fd

"Quái! Mình nhẹ thế này cơ mà.Đứng trên lá còn đựơc mà sao Bự vẫn Bự ta...". Oh, bé Bự nhà mình giờ lớn rồi nè.Trông thon thả hơn nè, dễ xưong hơn nè....Chúc 8-3 vui. Học tốt và mọi mơ ứơc sẽ là giấc mơ....Oh,sẽ là hiện thực chứ!!!! Thân yêu cô bạn Bự của chúng mình

Và chào cô giáo nhỏ tương lai....Tư dễ thương.
Chúc mừng 8-3 2314696066_1e836e2ce9

Nụ cưòi thật tươi nào....Tràn ngập hoa và hạnh phúc cho 8-3 nhé. Chúc Tư vui, khoẻ,học tốt. Ngày càng xinh gái. Tụi này mãi bên Tư. Cố gắng nhé

Còn đây sẽ là Út....
Chúc mừng 8-3 2313879845_239dd9867e

Vẫn hồn nhiên nhưng hồn nhiên trong suy nghĩ đã lớn. Nụ cưòi vẫn vô tư như thuở nào. Chúc cuộc sống út mãi là bầu trời xanh vời vợi, bãi cỏ êm ái....Chúc may mắn và thành công mãi bên Út!! Cô bạn đáng yêu!

Và cùng là trang thư chúc mừng 8-3, Nam Eleven xin gửi đến các bạn Nữ Eleven thân yêu của mình. CHÚC 8-3 THẬT HẠNH PHÚC.

Chúc mừng 8-3 2313881467_d2a93ffca3
Đóng thiệp lại cho hạnh phúc nằm mãi trong tim nhé....!!!!!!
Admin
Admin
Binh bét
Binh bét

https://eleven.forumvi.com

Chúc mừng 8-3 Empty Re: Chúc mừng 8-3

Bài gửi by thao nguyen Fri Jul 03, 2009 2:34 pm

cam on chuot va anh em nhiu lam. doc lai bai viet nay lam minh xux dong that do. that vui khi co nhung nguoi ban trai luon ke can, theo doi va khuyen khich buoc di cua con gai tui minh. cam on mot lan nua nhe.

thao nguyen

Nam
Job/hobbies : none
Humor : none

http://www.eleven.forumvi.com