ELEVENGROUP
Mời bạn đăng nhập.
Nếu chưa đăng ký xin vui lòng đăng ký nhé. Hehehe

Join the forum, it's quick and easy

ELEVENGROUP
Mời bạn đăng nhập.
Nếu chưa đăng ký xin vui lòng đăng ký nhé. Hehehe
ELEVENGROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Happy Birthday pe' u't

Go down

Happy Birthday pe' u't Empty Happy Birthday pe' u't

Bài gửi by Admin Tue Jun 02, 2009 9:44 am

Bi jo` la` 3:06 am in Việt Nam. Có 1 pé gái nhí nhảnh như con.... cảnh chào đời, và pa mẹ mới đặt cho pé cái tên kinh tởm nhất từ tr'c tới nay là Kiều Nhiên ( là Kiều tức là kiều diễm, thùy mị, nết na, công, dung, ngôn, hạnh.... mà pé nài có được cái tên a`, còn lại thì quăng cho cho' no' tha hit roài, k còn ca'i chi mô tê j` hit............
Hum ni pe' vừa tròn 20, ca'i tuổi j` mà tròn vo a`, hèn chi pé tròn vo lun....hợp thiệt. Ng` pìh thườg thì chiều cao hơn chiều ngag, còn pe' thì bằg nhau, tròn vo, thi'a mới lạ đời chớ...... Con ng` j` ma` xấu xí, di hợm, bi 3 chàng ngự lâm trong nhóm chê tới chê lui, tưởng đâu pé ế roài, ai nhè cũng có 1 thèn ngu ngu, chui đầu vào..... if tui bit tui đã ngăn cản roài.....tiếc ghê!@!!!!! tội nghiệp thit đo'a. Bữa nge ku Huy Xmen nói( tui chẳg thấy manly tí nào hit mà cũg bày đặt xưng là Xmen, but thui, tạm gọi vậy cho em nó dzui, mất côg em nó bùn, roài khóc, tối ngủ mơ thấy ác mộz roài đấm dài thì khổ lém...) bữa ku j` j` đóa, bi pé Nhiên oánh cho 1 trận tơi bời, k bit vì cái chi chi nữa, pé nài tay chân ngắn có 1 khúc, mà cũng bày đặt oánh nhau, mà oánh ng` iu mới chit chớ....a'c thit.... mà sao cái ku i' hiền thi'a nhi? da'm để pé Nhiên hoành hành như thía..... it bữa fải dạy dỗ mới dc, dạy cả 2 vợ chồng nha` hắn lun.....
Hum bit birthday pé Nhiên tổ chức như thế na`o, ra sao....... nhớ kể lại hen, đứa nào k kể ta oánh cho 1 fát, bay vèo, má nhận k ra lun á.......
Chúc pé Nhiên Birthday dzui dzui dze dze với tụi Eleven khi`n khi`n.......tuổi mới, cái chi cũg mới, nhất là bồ mới, rág kua thêm vài anh đẹp chai nữa, chia bớt cho mí chị vẫn còn "tối ngủ mút tay", mí chị hiền we', để cho em nhỏ lộng hành k ah.........hạnh fúc nha pé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Admin
Admin
Binh bét
Binh bét

https://eleven.forumvi.com

- Similar topics