ELEVENGROUP
Mời bạn đăng nhập.
Nếu chưa đăng ký xin vui lòng đăng ký nhé. Hehehe

Join the forum, it's quick and easy

ELEVENGROUP
Mời bạn đăng nhập.
Nếu chưa đăng ký xin vui lòng đăng ký nhé. Hehehe
ELEVENGROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thư gửi Yến yến cô nương!!!!

Go down

Thư gửi Yến yến cô nương!!!! Empty Thư gửi Yến yến cô nương!!!!

Bài gửi by Admin Tue Jun 02, 2009 9:35 am

Thân chào yến cô nương!
Nếu yến cô nương không lên pờ lót này xem thì đề nghị pà kon kô pác, xa gần nội ngoại, cố tổ cố tông mà có ghé mắt trông ngang thì cũng kể lại, thuật lại,… cho Yến cô nương bít sự thật này. Xin cảm ơn và hậu tạ.
Tui không phải nói xấu hay có ý chê bai gì đến ka ka – Vịt RoMaNo nhà eleven này cả. Vì tui tự cảm thấy người dễ thương như tui Thư gửi Yến yến cô nương!!!! 10 ( hehehehe) thì phải ngay thẳng, có seo phải nói vậy để bà kon cô pác chưa biết cuộc đời và sự nghiệp của kaka tui thì có thể bít đc, nhất là yến cô nương – người mà có thể nói sẽ cùg kaka của tui cùg nắm tay nhau đi…Thư gửi Yến yến cô nương!!!! 102….( tự 2 người bít, tui hổng bít ah nghen Thư gửi Yến yến cô nương!!!! 77)
Yến cô nưong ơi! Út nhí nhảnh tui tin chắc rằng từ khi quen cô nương Vit ROMANO đại hiệp nhà này chắc chưa từng kể cho cô nương nghe chiện ngày xửa ngày xưa ăn dưa mắc……Thư gửi Yến yến cô nương!!!! 7. của kaka đúng k? Thì đây út nhí nhảnh sẽ điểm sơ qua cuộc đời và sự nghiệp yêu đương nhăn nhít lung tug xèo của Kaka VIT ROMANO(trời đất hoành tráng quá)Thư gửi Yến yến cô nương!!!! 42Thư gửi Yến yến cô nương!!!! 18
Cuộc đời và sự nghiệp yêu đương nhăn nhít lung tug xèo của Kaka VIT ROMANO gồm 3 phần 8 chương và mười sáu hồi. Thư gửi Yến yến cô nương!!!! 26(khiếp ông này lăn nhăn từ trong bụng mẹ rùi, heheheh……ghê qué)
PHẦN 1 , CHƯƠNG 1, HỒI 1:
Ngày mà thế gới phải chia bùn vì có sự xuất hiện của vịt đẹt Thư gửi Yến yến cô nương!!!! 52, một trận mưa khủng khiếp mây đen xám xịt. Cạp cạp cạp vịt ra đời…Thư gửi Yến yến cô nương!!!! 74………. Khi mới lên 2 út nhí nhảnh tui nghe đâu có 1 vụ “xì canh đan” kinh khủng và dữ dội của thằng chả và nhỏ kon hàng xóm, mặc dù kon bé dó lớn hơn thèng chả mấy tuổi Thư gửi Yến yến cô nương!!!! 8 Thư gửi Yến yến cô nương!!!! 11( Khiếp ôg này jà mà cũg khôg tha…..)
Thui tui bù ngủ quá ah,….. hẹn các độc giả vào hồi tiếp theo, cảm ơn sự chú ý theo dõi của bạn đọc.Thư gửi Yến yến cô nương!!!! 103Thư gửi Yến yến cô nương!!!! 11Thư gửi Yến yến cô nương!!!! 11Thư gửi Yến yến cô nương!!!! 9Thư gửi Yến yến cô nương!!!! 8
Admin
Admin
Binh bét
Binh bét

https://eleven.forumvi.com