ELEVENGROUP
Mời bạn đăng nhập.
Nếu chưa đăng ký xin vui lòng đăng ký nhé. Hehehe

Join the forum, it's quick and easy

ELEVENGROUP
Mời bạn đăng nhập.
Nếu chưa đăng ký xin vui lòng đăng ký nhé. Hehehe
ELEVENGROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Entry for October 20, 2007

Go down

Entry for October 20, 2007 Empty Entry for October 20, 2007

Bài gửi by Admin Tue Jun 02, 2009 9:28 am

Entry for October 20, 2007 42Ngày hôm nay phụ nữ Việt Nam, mấy đứa trong lớp k cho tui ăn liên hoan j hết, hĩ bùn ghêEntry for October 20, 2007 20 tụi nó nói "mày chưa đủ tuổi "(hix hĩ có người iu cực kì dễ xương rùi chứ bộ - xì xin pà kon cho miếng đât quảng cáo nha)( đa tạ đa tạ)Entry for October 20, 2007 6
Bùn we tui quyết định lủi thủi về nhà ......ái chà chà .......đi học thể dụ mà k có xe về, h tui sẽ nói cho pà kon biết lí do vì sao." Sáng hum nay út nhí nhảnh tui học thể dục ở công viên Lê Thị Riêng, tự dưng có 1 điều làm tui cực kì khó hiểu, cái thag cha Huy Xmen nói là chở tui đi(trong lòng hí hửng mừng thầm ah hôm nay thèn này được, bít ga lăng xăng với phụ nữ xinh đẹp) ai ngờ cái thèng này xung phong chở bạn đi vì nó mượn xe đi mua cái j j j đó (mún bít thì hỏi nó đó)"Entry for October 20, 2007 102
Đó là cái lí do mà út k có xe, nên ngồi đợi cái thằng Xmen này.5p...1op...15p ma k thấy nó đâu, Entry for October 20, 2007 20út nhìn quanh nhìn quẩn mới phát hiện ra cái ĐTCC(bởi vì máy út hết tiền nên út để cái ĐT ở nhà) reng reng (cái này thì giog của of baba hix Entry for October 20, 2007 10hix xin lỗi baba cho út mượn tạm nha khỏi mắc công ghi lại) " mày lên chở ng đẹp về coi, để ng đẹp chờ hả?????"
Thế là út nhí nhảnh và dễ thương Entry for October 20, 2007 79 được về nhà tức tốc lên pờ lóg của eleven để xem có tin tức j mơi lạ k?? Ái cha cha trời đất ơi 2 tin nóng, sốt , dẻo ( sao giống ăn súp quá ah) mà bi giờ nhóm mới bít. TIN này làm chấn động các fan hâm "dọa" Entry for October 20, 2007 51 Entry for October 20, 2007 52 Entry for October 20, 2007 50 Entry for October 20, 2007 49 của 2 cô nương nhóm eleven. Không thể để im như vậy được, baba phải thay mặt eleven bắt - nếu k được thì hâm dọa - nếu k được thì phải cưỡng ép 2 đứa này ra mắt mới được. Việc này cần phải được lên chi tiết và kế hoạch rõ ràng để pà kon cô bác, nội ngoại thân thuộc cùng bít và cùng ăn mừng hen. uh Quyết định vậy đi. giờ tui phải đi học thui, bibi tất cả fan hâm mộ của tu nha heheheheEntry for October 20, 2007 11 Entry for October 20, 2007 9
Admin
Admin
Binh bét
Binh bét

https://eleven.forumvi.com

- Similar topics