ELEVENGROUP
Mời bạn đăng nhập.
Nếu chưa đăng ký xin vui lòng đăng ký nhé. Hehehe

Join the forum, it's quick and easy

ELEVENGROUP
Mời bạn đăng nhập.
Nếu chưa đăng ký xin vui lòng đăng ký nhé. Hehehe
ELEVENGROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

SINH NHẬT PÉ MABƯ NHÀ TA...HIC..HIC...!!!

Go down

SINH NHẬT PÉ MABƯ NHÀ TA...HIC..HIC...!!! Empty SINH NHẬT PÉ MABƯ NHÀ TA...HIC..HIC...!!!

Bài gửi by Admin Tue Jun 02, 2009 9:01 am

Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam
Độc lập-Tự do-Hạnh phúc.
THÔNG BÁO

Kính gửi: Cả nhà Eleven bao gồm 2Ni, 3 chuột, 4........Út 11
Vào cái ngày đáng thương của cái ngày 3-10 năm 1987 ấy thế giới phải nặng thêm hàng chục kí lô goam vì có 1 pé xuất hiện trên cõi đời không có chi là hay ho này. Một pé Ma bư xuất hiện nở nụ cười xấu quéc....cho cả thế gian này..HIchic...(cái này mà Nhỏ ma bư đọc dc chắc có món chuột nướng cho cả nhà ăn quá..khà..khà...)
Thưa cả nhà cũng vì cái ngày đáng thương đó chúng ta phải ghi nhớ cho cả thế giới này....Kính thưa cả nhà ngày thứ 4, 3-10-2007 tức ngày mốt NẾU AI CÓ LÒNG VÀ CÓ THỜI GIAN THÌ XIN TẬP TRUNG TẠI NHÀ PÉ PHƯỢNG LÚC 18H.
Ở đây cả nhà mình sẽ ko chấp nhận ai có lòng mà ko có thời gian hoặc ngược lại...Nếu thiếu 1 trong 2 đề nghị ở nhà. Đem lòng mình ra bán cho mấy tiệm cháo đi..nhiều khi còn dc tiền đấy...Cảm ơn!!!!
Sẽ ko có gì là đặc biệt, không "Dữ dội và dịu êm...Ồn ào và lặng lẽ" (cái này giống Sóng-Xuân Diệu quá ta). Cả nhà sẽ có mặt không đầy đủ. Có lẽ thế...Hic..hic...Để chào mừng ngày pé Ma bư nhà mình tròn 21 tuổi....Hehehe
Kế hoạch tối 3-10 hôm đó:
1. Tập trung
2. Chờ "Tập trung"
3. Chờ "Tập trung" đủ
4. "Tập trung" khá đầy đủ
5. Suy nghĩ kế hoạch khi "Tập trung" đủ
6. Nếu chưa "Tập trung" đủ xin quay lại điều 1.
Thông báo sẽ dc công bố rộng rãi qua Blog và SMS di động.
Hi vọng cả nhà cố gắng ...Hhihihi...
Hết

tp.HCM, ngày 1.10.2007

Thư kí:
P.Ban kế hoạch Eleven

Út
3 chuột
Admin
Admin
Binh bét
Binh bét

https://eleven.forumvi.com