ELEVENGROUP
Mời bạn đăng nhập.
Nếu chưa đăng ký xin vui lòng đăng ký nhé. Hehehe

Join the forum, it's quick and easy

ELEVENGROUP
Mời bạn đăng nhập.
Nếu chưa đăng ký xin vui lòng đăng ký nhé. Hehehe
ELEVENGROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Blog chiện tình đầu tiên!!!!

Go down

Blog chiện tình đầu tiên!!!! Empty Blog chiện tình đầu tiên!!!!

Bài gửi by Admin Tue Jun 02, 2009 8:57 am

Thể theo lời kêu gọi van xin , nài nỉ ỉ ôi, thảm thiết của pà kon, cô bác gần xaBlog chiện tình đầu tiên!!!! 4. Chuột tui xin xuất phát đầu tiên cho cuộc thi này, dẫu biết kẻ nào đi trc là sẽ rất khó khăn...Blog chiện tình đầu tiên!!!! 17Hehehe. Nhưng với lòng nhiệt tình vì nhóm và vì giải thưởng wé "húp dẫn" của bà 2 NiBlog chiện tình đầu tiên!!!! 35...Blog chiện tình đầu tiên!!!! 64Chuột này sẽ cố gắng hết sức.Mong các bạn và đặc biệt là các "cà ry zi feng" của chuột hãy cổ vũ cho chuột tui.Blog chiện tình đầu tiên!!!! 41Blog chiện tình đầu tiên!!!! 41Blog chiện tình đầu tiên!!!! 41Blog chiện tình đầu tiên!!!! 63Blog chiện tình đầu tiên!!!! 63Blog chiện tình đầu tiên!!!! 63Blog chiện tình đầu tiên!!!! 63 Và xin đừng quên bỏ 1 phiếu comment cho Blog Entry đầu tiên nì....Xin cảm ơn, xin cảm ơn!!!!
...nhưng vì Chuột tui nằm ở diện nhóm chưa có "người ý" nên sẽ viết từ từ, từ từ cái Blog Entry này. Điều dĩ nhiên rùi, vì còn phửa suy nghĩ nên viết cứa chi, viết vìa ưa nữa chứ lị...Đâu phửa 1 sớm 1 chiều đc chứ..heheheheBlog chiện tình đầu tiên!!!! 29
....Xin đc viết đoạn đầu cho 1 cuộc tình. Kịch bản này do chuột biên soan, kiêm diễn viên chính, đạo diễn luôn. Khi đọc phửa biết đâu là thiệt đâu loà giả nghe pà kon....Hehehehe. Câu chiện tình tui bét đầu: Tèn.....ten..tèn..ten....!!!!!!!!
- Ngày xửa, ngày xưa....( Rùi để đó...suy nghĩ tiếp đã....Blog chiện tình đầu tiên!!!! 13Blog chiện tình đầu tiên!!!! 21)

chuột bạch- pé 3 nhóm
Admin
Admin
Binh bét
Binh bét

https://eleven.forumvi.com

- Similar topics