ELEVENGROUP
Mời bạn đăng nhập.
Nếu chưa đăng ký xin vui lòng đăng ký nhé. Hehehe

Join the forum, it's quick and easy

ELEVENGROUP
Mời bạn đăng nhập.
Nếu chưa đăng ký xin vui lòng đăng ký nhé. Hehehe
ELEVENGROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Điện Idol

2 posters

Go down

Điện Idol Empty Điện Idol

Bài gửi by Admin Wed Mar 19, 2008 11:21 am

Óe...khoa mình tổ chức điệnIdol...Nghe là dzui rồi...Hahahhaa
Chuột cũng tham gia 1 vé...
Ngày thi vòng loại:
- Số 2, Nguyễn Đình Duy
Trời ai kêu con dzậy...Sao thiếu tự tin vậy nhỉ!
Buớc vào phòng, cửa đóng cái rầm. ái chà 2 thằng Security làm việc tốt ghê. hahaha
2 gã giám khảo ngồi chò hỏ trên ghế nhìn mình...cuời. Chuột cuời..óe...
-Hát đi chứ!
vâng, em hát liền
Dzô....1...2...3...xong rồi ạ
Cảm ơn em
....
Kết quả: Chuột đậu ròi....éc...éc....hoát thía mòa cũng đậu..hehehhe
-------------------

Ngày 23-3 Này chuột thi bán kết Điện Idol nữa....Mà giờ chưa biết hóa bừa chi mô tê hết....chít..chít....

Chuẩn bị giọng ca mấy bữa ni để hét cho nó sướng...Quyết định, là Rock...Rock...thôi hahaha

Ai rảnh ghé qua trường tui, ở lý thuờng kiệt á. vào phòng đa năng á. Sau lưng khoa IT á. Vào xem tui rớt...để mà an ủi cái coai....hehehhehehe

Hết.!

Very Happy Mad No albino rendeer farao jocolor geek scratch queen king flower
Admin
Admin
Binh bét
Binh bét

https://eleven.forumvi.com

Điện Idol Empty Re: Điện Idol

Bài gửi by Chuot Tue Mar 25, 2008 5:54 pm

Oe...oa...! Troi oi! ban ket Idol vua roi Chuot hat bai LK Tinh Khuc Vang...1 ban track ma den 8 bai luon, hat den moi miemg..hic
The ma trong khi hat....micro co van de, dang hat tu dung...mat song! Thay micro..va hat tiep...va lai mat song...lai thay...lai hat tiep....huhuhu!!!!!!
Nhung...dieu kinh khung hon la....Lai dau vao vong chung ket! Troi a! Sao ki vay ta? (Chac la BTC thuong hai minh...hic..hic)
Gio vao chung ket se trinh dien tren san khau, hat 2 bai. 1 tu chon, 1 qui dinh. Va co 2 thanh phan Ban Giam Khao luon: 1 chuyen mon nge thuat, 1 ve khan gia yeu thich, tong cong la 4 nguoi..hic...hic..Run qua!
Ah, hom do co vai truong khac hat va vai nguoi nao do hat giao luu nua...Neu ranh thi ghe qua Bach Khoa, co vu cho Chuot! Hehehehehehe. Ma lau lam den 14-4 moi hat lai lan ma....Cu tu tu!

alien What a Face
Chuot
Chuot

Nam